ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
19 กันยายน 14, 00:42:11

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทางนี้ค่ะ ทางนี้ ใครอยากฟังเสียง "พี่เล็ก อรวี" เชิญทางนี้เลยค่ะ  (อ่าน 16558 ครั้ง)
ปุ้มปุ้ย
" คือรักจากใจที่ไม่มีวันเปลี่ยนแปลง "
[คิดถึงเธอทุกลมหายใจ]

: 16

poompui_v@hotmail.com
« เมื่อ: 29 ตุลาคม 07, 00:09:38 »

ปุ้ยเดินเล่นในเวบตาม หาพี่เล็กไปเรื่อย ก็เลยเจอลิ้งค์นี้พอดีค่ะ (ก็เลยเอามาฝากค่ะ)
พี่เล็กให้สัมภาษณ์ในรายการ ห้องรับแขก คลื้นความคิด 96.5 fm. ค่ะ

อรวี สัจจานนท์กับคอนเสิร์ต “เพลงหวานกลางกรุง”
ประวัติและผลงานการร้องเพลงของอรวี สัจจานนท์ ศิลปินสาวมากความสามารถ เสียงหวานปานน้ำผึ้ง
พร้อมกับผลงานล่าสุดใน คอนเสิร์ต"เพลงหวานกลางกรุง” โดย ปนัดดา วงศ์ผู้ดีและพัชราภรณ์
ชมกลิ่นสนทนากับ "อรวี สัจจานนท์" วันอาทิตย์ที่ 21 ตุลาคม 2550

สัมภาษณ์นานมากค่ะ ประทับใจทุกคำพูด ประมาณ 01:25:19 ค่ะ เล่าไม่หมด เล่าไม่ถูกเลย  เชิญรับฟังเลยนะคะ

http://radio.mcot.net/fm965/__programView.php?id=31822

ช่วงท้ายพี่เล็กพูดถึงชาว orrawee.com ด้วยนะคะ อยากมีน้องๆ แบบนี้เยอะๆ เป็นน้องๆ ที่อายุไม่มาก
ได้มีส่วนมาช่วยกันสืบสานบทเพลงที่มีคุณค่าของบ้านเราไว้...

032  028

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 07, 00:49:34 โดย ปุ้มปุ้ย » บันทึกการเข้า

ห่างกันสุดปลายฟ้า.....ใช่ว่าเราห่างกัน.....
ความรัก ความห่วงใยนั้นผูกพัน.....ให้เราอยู่ใกล้กันเสมอ.....
i_took
ตุ๊กตาผีหน้าหวาน
[คนหน้าเดิม]
**

: 11

เลิกเฮี้ยนแล้วจ้าาา

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 ตุลาคม 07, 09:49:48 »

ขอบคุณน้องปุ้มปุ้ยค่ะ ไปฟังมาแล้ว..

ชื่นใจจัง 008

เชื่อใจหรือเขารักเธอจริง ยิ่งกว่าฉัน.. เป็นไปไม่ได้..
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์